பிஎஸ்என்எல்லில் நெருக்கடி ஆழமடைகிறது. எனவே, பி.எஸ்.என்.எல் ஊழியர்களின் ஒற்றுமையை வலுப்படுத்துவதே காலத்தின் தேவை, இதனால் BSNL நிறுவனத்தின் நிதி மறுமலர்ச்சியை விரைவாக உறுதிசெய்ய முடியும். பி.எஸ்.என்.எல் ஊழியர்களின் அனைத்து முக்கிய அமைப்புகளும் கடந்த இரண்டு வாரங்களில் இந்த திசையில் உண்மையான நடவடிக்கைகளை எடுத்துள்ளன. இதன் விளைவாக, அதிக ஒற்றுமை அடையப்பட்டுள்ளது. பல அமைப்புக்கள் இப்போது AUAB இன் ஒரு பகுதியாக மாறிவிட்டன. இது 11-10-2019 நேற்று நடைபெற்ற AUAB கூட்டத்தில் பிரதிபலிக்கிறது. நேற்றைய கூட்டத்தில் கலந்து கொண்ட தொழிற்சங்கங்கள் மற்றும் அமைப்புக்களின் பெயர்கள் பின்வருமாறு:

BSNLEU, NFTE BSNL, SNEA, AIBSNLEA, FNTO, SEWA BSNL, BSNL MS, AIBSNLOA, TEPU, BSNL OA, TOA BSNL மற்றும் BEA. நேற்றைய கூட்டத்தில் பங்கேற்க முடியாத அனைத்து தொழிற்சங்கங்கள் மற்றும் அமைப்புக்களை அணுகவும், அவற்றை AUAB இன் மடிக்குள் கொண்டு வருவதற்கான நோக்கத்துடன் இந்த சந்திப்பு முடிவு எடுத்துள்ளது. ஊழியர்களின் ஒற்றுமையை மேலும் வலுப்படுத்துவோம் –

BSNL Employees Union Nagercoil