இன்று காலை 10:00 மணிக்கு AUAB மற்றும் BSNL Management இடையே ஒரு கூட்டம் நடைபெற்றது. நிர்வாக தரப்பில் இருந்து, ஸ்ரீ அரவிந்த் வாட்னெர்கர்,Director (HR), ஸ்ரீ ஷீத்லா பிரசாத், Director(CM) மற்றும் ஸ்ரீ ஏ.எம். குப்தா, GM (SR), கலந்து கொண்டனர். AUAB தரப்பில் இருந்து, BSNLEU, NFTE, SNEA, AIBSNLEA, FNTO, BSNLMS, SNATTA, ATM BSNL, BSNL OA மற்றும் TOA BSNL ஆகியவற்றின் பொதுச் செயலாளர் / பிரதிநிதி கூட்டத்தில் பங்கேற்றனர். கூட்டத்தில், 18-10-2019 அன்று உண்ணாவிரதம் நடத்தப்பட வேண்டும் என்ற AUAB இன் கோரிக்கைகள் விவாதிக்கப்பட்டன. இந்த மாதம் 23 ஆம் தேதி BSNL ன் புத்தாக்கம் குறித்து அமைச்சரவை முடிவெடுக்கும் என்று நிர்வாக தரப்பில் தெரிவிக்கப்பட்டது. BSNLன் புத்தாக்கம் குறித்து அமைச்சரவையால் அறிவிக்கப்பட்டவுடன், வங்கிகள் BSNL நிறுவனத்திற்கு கடன் வழங்க முன்வருவதாகவும், இது BSNL ன் மறுமலர்ச்சிக்கு சாதகமான சூழ்நிலையை உருவாக்கும் என்றும் அவர்கள் நம்பிக்கை தெரிவித்தனர். AUAB இன் பிரதிநிதிகள் 2019 செப்டம்பர், சம்பளத்தை வழங்காதது குறித்து மிகுந்த அதிருப்தியை வெளிப்படுத்தினர். மேலும், சேவையின் தரத்தை மேம்படுத்துதல், செலவினங்களைக் கட்டுப்படுத்துதல் மற்றும் நிறுவனத்தின் வருவாய் வசூலை அதிகரித்தல் தொடர்பான பிரச்சினைகளையும் அவர்கள் எழுப்பினர். ஒப்பந்தத் தொழிலாளர்களை பணிநீக்கம் செய்வதற்காக கார்ப்பரேட் அலுவலகம் வழங்கிய கடிதங்கள், அத்துடன் அவர்களின் ஊதியம் வழங்கப்படாதது மற்றும் பராமரிப்பு பணிகளை மோசமாக பாதிக்கின்றன என்று அவர்கள் உறுதியாகக் கூறினர். 23.10.2019 அன்று செப்டம்பர் சம்பளம் வழங்கப்படும் என்று மேனேஜ்மென்ட் நிறுவாக தரப்பு உறுதியளித்ததுடன், உண்ணாவிரதத்தை வாபஸ் பெறுமாறு கோரியது. குறைந்தபட்சம் 21.10.2019 க்குள் சம்பளம் வழங்கப்பட வேண்டும் என்று AUAB பிரதிநிதிகள் தெரிவித்தனர். இதற்கிடையில், மாலை 03:00 மணிக்கு சிஎம்டி AUAB ஐ சந்திப்பார் என்று தெரிவிக்கப்பட்டது, எனவே கூட்டம் முடிவுக்கு வந்தது

BSNL Employees Union Nagercoil