இயக்குனர் (HR) நடைபெற்ற கூட்டத்தில் ஒப்பந்தத் தொழிலாளர்களின் பிரச்சினைகள் குறித்து AUAB விவாதித்தது. கடந்த 8 மாதங்களாக ஒப்பந்தத் தொழிலாளர்களுக்கு ஊதியம் வழங்கப்படாதது, அத்துடன் அவர்களின் பெரிய அளவிலான பணிநீக்கம் போன்றவற்றையும் AUAB தீவிரமாக எடுத்து வருகிறது. ஏனென்றால், மேற்கூறிய சிக்கல்கள் காரணமாக, பி.எஸ்.என்.எல் சேவைகளை அடிமட்ட அளவில் பராமரிப்பது கடுமையாக பாதிக்கப்படுகிறது, இதன் மூலம் நிறுவனத்தின் வருவாய் வசூலும் பாதிக்கப்படுகிறது. நேற்று இயக்குனர் (HR) மற்றும் இயக்குனர் (CM) உடனான சந்திப்பில், இந்த பிரச்சினை தீவிரமாக விவாதிக்கப்பட்டது. ஒப்பந்தத் தொழிலாளர்களின் ஊதிய நிலுவைத் தொகையை மேலும் தாமதமின்றி செலுத்த வேண்டும் என்றும், ஒப்பந்தத் தொழிலாளர்களைத் திரும்பப் பெறுவதையும் நிறுத்த வேண்டும் என்றும் கோரப்பட்டது. அனைத்து மாநிலங்களிலும் ஊதிய நிலுவைத் தொகையை கொடுக்க நிர்வாகம் நடவடிக்கை எடுக்க வேண்டும் என்று பிரதிநிதிகள் கோரினர். ஒப்பந்தத் தொழிலாளர்களை பணிநீக்கம் செய்ய வழங்கப்பட்ட கடிதங்கள் மறுஆய்வு செய்யப்பட வேண்டும் என்றும் கோரினர்.

BSNL Employees Union Nagercoil