06.11.2019 அன்று நடைபெற்ற AUAB கூட்டத்தின் முடிவின்படி, AUAB இன் தலைவர்கள் நேற்று 07.11.2019. பொதுச் செயலாளர்கள் / BSNLEU,NFTE,SNEA,AIBSNLEA,FNTO, BSNL MS, SNATTA, ATM BSNL மற்றும் BSNLOA ஆகியவற்றின் பிரதிநிதிகள் CMD ஸ்ரீ பி.கே. பூர்வார் சந்தித்தனர். இந்த கூட்டத்தில் நிர்வாக தரப்பில் இருந்து இயக்குநர் (HR) ஸ்ரீ அரவிந்த் வாட்னெர்கரும் கலந்து கொண்டார். கூட்டத்தில், AUAB பிரதிநிதிகள் பிஎஸ்என்எல் க்கு 4 ஜி சேவையை எந்த தாமதமும் இன்றி தொடங்க வேண்டும் என்று கோரினர். வோடபோன் இந்தியா வணிகத்தை விட்டு வெளியேறுவதற்கான சாத்தியமும் இருப்பதாக அவர்கள் சுட்டிக்காட்டினர். அதுபோன்ற ஒரு நிகழ்வில், வோடபோனில் இருந்து கணிசமான வாடிக்கையாளர்களை இழுப்பதற்கு தேவைக்கேற்ப FTTH இணைப்புகளை வழங்க உடனடி நடவடிக்கைகள் எடுக்கப்பட வேண்டும். என்றும் அவர்கள் கோரினர். வி.ஆர்.எஸ் அமல்படுத்தப்பட்ட பின்னர் எழக்கூடிய பணிச்சுமையை சமாளிக்கும் நிலையில் நிறுவனம் இருக்க வேண்டும் என்றும் AUAB தலைவர்களால் சுட்டிக்காட்டப்பட்டது. சிஎம்டி பிஎஸ்என்எல் 4 ஜி சேவையை மேற்கொள்ள எடுக்கப்பட்டுள்ள நடவடிக்கைகள் குறித்து விளக்கினார். பி.எஸ்.என்.எல் இன் 4 ஜி மார்ச் 2020 க்குள் தொடங்கப்படும் என்று அவர் கூறினார். இருப்பினும், மற்ற பிரச்சினைகள் குறித்து அவர் எந்த பதிலும் அளிக்கவில்லை. சி.எம்.டி பி.எஸ்.என்.எல் நிறுவனத்திற்கு 2019 அக்டோபர் மாதத்திற்கான சம்பளத்தை உடனடியாக செலுத்த வேண்டும் என்றும், அதே போல் 2019 மே முதல் சம்பளத்தில் பிடிக்கப்பட்ட ரூபாயை சம்பந்தப்பட்ட அமைப்புகளுக்கு முன்கூட்டியே அனுப்ப வேண்டும் என்றும் AUAB பிரதிநிதிகள் கடுமையாக வலியுறுத்தினர். இதற்கு, சிஎம்டி பிஎஸ்என்எல் இந்த பிரச்சினைகள் குறித்து எந்த உத்தரவாதமும் அளிக்க முடியாது என்று கூறினார். இந்த சந்திப்புக்குப் பிறகு, AUAB தலைவர்கள் கலந்துரையாடி, அடுத்த AUAB கூட்டத்தை 14-11-2019 அன்று நடத்த முடிவு செய்தனர்.

BSNL Employees Union Nagercoil