அன்பார்ந்த தோழர்களே,
உண்ணா விரத போராட்டத்திற்கு அழைப்பு விடுக்கப்பட்டதன் காரணமாக, இன்று (22.11.2019) DIRECTOR (HR) மற்றும் BSNLEU, BTEU, FNTO, BSNL MS, ATM மற்றும் OA ஆகிய சங்கங்களின் பொதுச்செயலாளர்கள்/ பிரதிநிதிகள் ஆகியோர்களுக்கு இடையே பேச்சு வார்த்தை நடைபெற்றது.
முக்கியமான பிரச்சனைகளின் மீது எந்த உடன்பாடும் எட்டப்படவில்லை.
குறிப்பாக, விருப்ப ஓய்வு திட்டத்தில் செல்பவர்களுக்கு பென்சன் COMMUTATION மற்றும் 3வது ஊதிய மாற்ற பலன்கள் தொடர்பாக நிர்வாகத்தால் எந்த ஒரு உறுதிமொழியையும் கொடுக்க முடியவில்லை.  அதே போல, அக்டோபர் மாத ஊதியம்,  ஊதியத்தில் பிடித்தம் செய்தவற்றை உரிய மட்டங்களில் செலுத்துவது மற்றும் ஒப்பந்த ஊழியர்களின் ஊதியம் ஆகியவை தொடர்பாகவும் எந்த ஒரு உறுதிமொழியையும் நிர்வாகத்தால் கொடுக்க முடியவில்லை.
எனவே 25.11.2019ல் நடத்த திட்டமிடப்பட்ட உண்ணாவிரத போராட்டம், திட்டமிட்டபடி நடத்திட வேண்டும்.  இந்த போராட்டம் மிகப்பெரும் வெற்றி பெற அனைத்து நடவடிக்கைகளையும் மேற்கொள்ள வேண்டும்.
வாழ்த்துக்களுடன்,
தோழர் P.அபிமன்யு
பொதுச்செயலாளர்.

BSNL Employees Union Nagercoil