குழு அடைப்புக் காலத்தில் ஒப்பந்தத் தொழிலாளர்களின் துன்பங்களைத் தணிக்கும் நோக்கில், பி.எஸ்.என்.எல்.யு.வின் சி.எச்.க்யூ “ஒப்பந்தத் தொழிலாளர் நிவாரண நிதியை உயர்த்துவதற்கான அழைப்பு விடுத்தது. இதுவரை, 20 மாநிலங்களில்  ரூ .65,62,402 / – வசூலித்துள்ளன. இந்த நன்கொடைகள் ஊழியர்கள், ஓய்வு பெற்றவர்கள், நிர்வாகிகள் மற்றும் பிற நலம் விரும்பிகளிடமிருந்து சேகரிக்கப்பட்டுள்ளன. இது தவிர, கர்நாடக மாநில சங்கமான எஸ்.என்.இ.ஏ ரூ .7.5 லட்சம் வசூலித்துள்ளது. இந்த பூட்டுதல் காலகட்டத்தில் இயக்கங்களுக்கு கட்டுப்பாடுகள் விதிக்கப்பட்டிருந்தாலும், சேகரிக்கப்பட்ட நன்கொடைகளில் பெரும்பகுதி ஏற்கனவே ஒப்பந்தத் தொழிலாளர்களுக்கு நிவாரணமாக, உணவுப் பொருட்களின் வடிவத்தில் விநியோகிக்கப்பட்டுள்ளது. AIIEA மற்றும் CITU ஆகியவை தமிழ்நாடு மற்றும் கர்நாடக வட்டங்களில் சில பகுதிகளில் நிவாரணங்களை விநியோகித்துள்ளன. பி.எஸ்.என்.எல்.யு.வின் CHQ அனைத்து 20 வட்ட தொழிற்சங்கங்களுக்கும், அவர்களின் தலைவர்களுக்கும், மாவட்ட தொழிற்சங்கங்களுக்கும் இந்த மிகப்பெரிய தொகையை மிகவும் கடினமான நேரத்தில் சேகரித்ததற்கும், நிவாரணப் பொருட்களை வெற்றிகரமாக விநியோகிப்பதற்கான ஏற்பாடுகளை செய்ததற்கும் வணக்கம் செலுத்துகிறது. ஒப்பந்தத் தொழிலாளர் நிவாரண நிதிக்காக தாராளமாக நன்கொடை அளித்த அனைத்து ஊழியர்கள், ஓய்வு பெற்றவர்கள், நிர்வாகிகள் மற்றும் நல் உள்ளம் கொண்டோர் அனைவருக்கும் CHQ அதன் இதயத்தின் ஆழத்திலிருந்து நன்றியைத் தெரிவித்துக் கொள்கிறது. சேகரிக்கப்பட்ட மாநில வாரியான நன்கொடைகளின் விவரங்கள் இணைக்கப்பட்ட பட்டியலில் கொடுக்கப்பட்டுள்ளன.
Loader Loading...
EAD Logo Taking too long?

Reload Reload document
| Open Open in new tab

Download